PC VĂN PHÒNG THẾ HỆ MỚI NHẤT CHẠY RAM DDR5 (H610M- i5 12400- RAM 8G DDR5 - SSD 256G- 500W-XAS30)
DANH MỤC SẢN PHẨM
Mã SP:
Đánh giá:
Lượt xem:1581
    THÔNG TIN SẢN PHẨM
    Tình trạng: Mới 100%
    Xuất xứ: Chính hãng
    Bảo hành : 36 tháng
  • Giá niêm yết: 18.990.000 đ
    Giá khuyễn mãi: 12.890.000đ
Giao Hàng Toàn Quốc - 1 Đổi 1 Trong 30 Ngày - Nâng Cấp Thu Mua Phòng Net
Chính sách bán hàng
🔒 YÊN TÂM MUA SẮM – CHỌN NGAY VI TÍNH NGUYỄN THẮNG
✅ TOP Bán Lẻ & Sỉ Linh Kiện Máy Tính Chính Hãng Miền Nam
✅ Chuyên Sỉ Linh Kiện, PC, Gaming Gear Cho Đại Lý
✅ Sản phẩm chính hãng
✅ Hỗ trợ 1 Đổi 1 trong 30 ngày đầu ( Riêng Màn, Laptop 7 ngày )
✅ Giao hàng toàn quốc – Kiểm tra trước khi thanh toán
✅ Hỗ trợ Trả Góp chỉ từ 0D
✅ Tư Vấn lắp đặt phòng NET trọn gói - chuyên nghiệp
✅ Cung cấp máy tính cho Doanh Nghiệp
📞 TƯ VẤN KINH DOANH SỈ – LẺ LINH KIỆN PC
📱 Kinh doanh Lẻ 1 (Zalo): 0932.10.5353 - Anh.Tuấn
📱 Kinh doanh Sỉ 3 (Zalo): 0931.80.5353 - Hoàng Nam
📱 Kinh doanh Phòng Nét : 0937.48.5353 - Mr Thắng
📱 Bộ phận Kỹ Thuật : 0933.74.5353 Anh Tuấn
📱 Bộ phận Bảo Hành : 0908.82.5353 Mr Hùng
Tham gia Fanpage Vi Tính Nguyễn Thắng để theo dõi nhiều ưu đãi dành riêng cho bạn
MÔ TẢ SẢN PHẨM
1. Mainboard Asus Prime H610M-K Ddr5:
Chipset Intel H610, hỗ trợ CPU Intel Gen 12/13. 2 khe RAM DDR5, tối đa 64GB, xung nhịp 4800MHz. Kết nối đầy đủ: M.2 PCIe 4.0, PCIe x16 Gen 4.0, LAN Gigabit. Âm thanh 7.1 HD, kích thước M-ATX nhỏ gọn. Tính năng ASUS AI Cooling, DIGI+ VRM ổn định.
CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3B
2. CPU Intel Core I5-12400 (Upto 4.4Ghz, 6 Nhân 12 luồng, 18Mb Cache, 65W) - Tray:
6 nhân, 12 luồng, xung nhịp tối đa 4.4GHz.
Bộ nhớ đệm 18MB, hỗ trợ RAM DDR4/DDR5.
Đồ họa tích hợp Intel UHD 730, chạy tốt tác vụ cơ bản và 4K.
TDP 65W, tiết kiệm năng lượng, hiệu năng mạnh mẽ.
Xuất xứ : Nhập khẩu. Hàng Tray không fan.
3. Tản nhiệt Stock Intel Socket 1700 New:
Thiết kế: Dạng quạt đơn, kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt. Tương thích: Socket Intel LGA 1700, phù hợp với các CPU thế hệ 12 và 13. Vật liệu: Đế tản nhiệt bằng nhôm giúp tản nhiệt tốt và trọng lượng nhẹ. Quạt: Đường kính quạt tiêu chuẩn, hoạt động êm ái với tốc độ cố định. Hiệu suất: Đủ đáp ứng nhu cầu làm mát cho các CPU TDP tối đa 65W (ví dụ: Intel Core i5-12400). Lắp đặt: Dễ dàng với các chốt cài cố định, không cần ng cụ phức tạp. Ứng dụng: Sử dụng cho cấu hình văn phòng, học tập, và gaming cơ bản.
4. Ram Kingmax 8Gb Ddr5 5200Mhz:
Dung lượng 8GB, chuẩn DDR5, tốc độ 5200MHz. Tiêu thụ điện năng thấp, cải thiện hiệu năng và ổn định. Phù hợp cho PC đa nhiệm, gaming phổ thông, và cấu hình DDR5 hiện đại.
5. SSD SSTC Oceanic Whitetip E130 256GB NVMe M.2 PCIe Gen 3:
6. Nguồn VSP Delta 500 P500W - 78% Efficiency:
Nguồn 500W, hiệu suất 78%, thiết kế ATX tiêu chuẩn. Quạt 120mm êm ái, bảo vệ chống quá tải và ngắn mạch. Phù hợp cho cấu hình PC phổ thông và gaming cơ bản.
7. Case Văn Phòng Xigmatek XAS-30:
VI TÍNH NGUYỄN THẮNG
Địa chỉ: Số 540, Ngũ Phúc, Hố Nai 3, Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai.
Hotline : 093748.5353
Email :  vitinhnguyenthang@gmail.com
Website: vitinhnguyenthang.com
(Sản Phẩm Chưa Được Đánh giá)
5
0 Đánh giá
4
0 Đánh giá
3
2
1
Viết nhận xét của bạn
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
LINH KIỆN SẢN PHẨM
Mainboard Asus Prime H610M-K (DDR5)
CPU Intel Core i5-12400 (6 nhân, 12 luồng, 4.4GHz max, 18MB Cache, TDP 65W) - Tray
Tản nhiệt Stock Intel Socket 1700 (mới)
RAM Kingmax 8GB DDR5 5200MHz
SSD SSTC Oceanic Whitetip E130 256GB NVMe M.2 PCIe Gen 3
Nguồn MSI MAG A500N-H 500W - Active PFC